Kwa nini kasi ya kujibu huamua mauzo
Mtu anayetuma ujumbe kwa biashara tatu kwa kawaida huzungumza na anayejibu kwanza. Majibu ya polepole hupoteza wateja watarajiwa ambao tayari ulilipia kuwavutia. Ndiyo maana uuzaji wa AI huanza na jibu la kwanza.
Kile AI inachopaswa kushughulikia
- Salamu na kupokea ujumbe papo hapo.
- Maswali yanayoulizwa mara kwa mara: saa za kazi, eneo, maeneo ya uwasilishaji, jinsi ya kuagiza.
- Kukusanya mambo ya msingi: jina, mahitaji, bajeti, muda unaopendelewa.
- Kuelekeza: kupeleka maulizo mazito kwa mtu sahihi.
Kile binadamu anachopaswa kubakiza
- Misamaha ya bei na majadiliano.
- Malalamiko na masuala nyeti.
- Chochote ambacho msaidizi hana uhakika nacho. Anapaswa kusema hivyo na kukabidhi.
Iweke kwa usalama
Andika majibu mwenyewe na umruhusu msaidizi atumie taarifa zilizoidhinishwa pekee. Waambie wateja wanapozungumza na msaidizi. Fanya “ongea na mtu” iwe kwa kubofya mara moja. Kagua mazungumzo kila wiki na uziba mapengo. Iunganishe na ufuatiliaji wa barua pepe ili mteja asipoe, na linganisha chaneli kwenye WhatsApp au barua pepe?
Majibu mafupi
Je, majibu ya AI yataharibu uaminifu?
Hapana, ikiwa ni ya haraka, sahihi na ya wazi kuhusu kuwa ya kiotomatiki, na njia rahisi ya kufikia mtu.
Je, inahitaji WhatsApp Business API?
Uendeshaji mkubwa kwa kawaida huhitaji. Mipangilio midogo inaweza kuanza kwa vipengele vya programu ya Business.